ตุลาคม 19, 2017, 05:41:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: SMF - Just Installed!

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy New Year 2012, สวัสดีปีใหม่ ปี พ.ศ. 2555 :D  (อ่าน 2205 ครั้ง)
admin
Administrator
Jr. Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: มกราคม 01, 2012, 07:09:54 PM »

;Dสวัสดีปีใหม่ ทุกท่านที่เข้าเยี่ยมชม Web. ของเราคะ ยิงฟันยิ้ม

ขออวยพรปีใหม่แด่ทุกท่านที่ได้เข้าเยี่ยมชม Web. ของเรานะคะ ในปี พ.ศ.ใหม่ที่มาถึงนี้ขอให้ทุกท่าน มีสุขภาพที่แข็งแรง ธุรกิจการงานมีความเจริญก้าวหน้า ในทุก ๆ เรื่องที่มุ่งหวังคะ มีเงิน มีทองใช้ ไม่ขาดมือ เฮง เฮง เฮง ทุกท่านนะคะ

หลังจากที่เกิดปัญหาน้ำท่วมใหญ่ที่ผ่านมา  เราได้มีโอกาสพูดคุยและแลกเปลี่ยนปัญหาเรื่องหินธรรมชาติที่จมน้ำเป็นระยะเวลานาน  เรารู้สึกเห็นใจทุกท่านมาก  สำหรับหินอ่อน  หินแกรนิต กระเบื้องแกรนิตโต้  เกิดความเสียหาย  และต้องเสียเงินในการฟื้นฟูพื้นหินธรรมชาติ ใหม่  ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านคะ.....

เหมือนเดิม ทางเราไม่มีสิ่งใดที่จะมอบให้นอกจาก การให้คำปรึกษาในการดูแลพื้นหินธรรมชาติของท่าน อย่างถูกวิธี คุณสามารถโทรติดต่อเข้ามาเพื่อสอบถาม วิธีการ หรือปัญหาที่คุณพบในขณะนี้ได้นะคะ ด้วยความยินดี  และขอขอบคุณทุกสายที่โทรเข้ามาปรึกษา หรือเล่าปัญหาให้เราฟัง  คุณสามารถติดต่อเข้ามาได้ที่ Hot Line 081-6969 349  (Stone Care Consultant) ยินดีให้บริการสำหรับทุกท่านคะ.......(admin)

หน้า: [1]
  พิมพ์